ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพผลการแข่ง สนามเชียงใหม่ 21/7/56 ระยะ29เส้น  (อ่าน 2864 ครั้ง)

ออนไลน์ VEKIN

• Exclusive
  • VIP_2013
  • ม้าชั้น 5
  • **
  • กำลังใจ: 85
  • Littel God Of Gamblers
Re: ภาพผลการแข่ง สนามเชียงใหม่ 21/7/56 ระยะ29เส้น
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 12:40:06 PM »
สุดยอด เลย ท่าน ม้า สืบทีหลัง เอาภาพสวยไว้ก่อน  ยอดเลย จ้าวเวคิน

เป็นไงละ แก๋งโฮะ น้องอ้อ แกเอาวินไปหมดล่ะ เสียดายไหมน้อง... boocol boocol
"ความจน" ไม่ได้เกิดจาก "พันธุ์กรรม"

ออฟไลน์ Silapachai

• VIP_2013
  • ม้าชั้น 6
  • **
  • กำลังใจ: 817
Re: ภาพผลการแข่ง สนามเชียงใหม่ 21/7/56 ระยะ29เส้น
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 01:47:51 PM »
ขอบคุณ คุณVEKINมากครับ

เป็นครั้งแรกของผมที่ได้เห็นภาพผลการแข่งขันของสนามเชียงใหม่

เสียสละเวลาเชียร์ม้ามายืนเก็บภาพได้ก็ถือว่าสุดยอดแล้วครับ

ขอให้มีความมุ่งมั่นและอดทนนะครับ
ภาพถ่ายระยะใกล้สวยมากๆฝีมือครับ(สงสัยจะใช้กล้องดี)

***อยากเห็ภาพแบบนี้ของสนามโคราช อุดร ขอนแก่นบ้างครับ

ออฟไลน์ Robbie

• Moderator
  • ม้าชั้น 5
  • กำลังใจ: 540
  • บริษัท สวนม้าเต็ง จำกัด (มหาชน)
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 01:51:26 PM »

เป็นครั้งแรกของผมที่ได้เห็นภาพผลการแข่งขันของสนามเชียงใหม่

เสียสละเวลาเชียร์ม้ามายืนเก็บภาพได้ก็ถือว่าสุดยอดแล้วครับ

ขอให้มีความมุ่งมั่นและอดทนนะครับ
ภาพถ่ายระยะใกล้สวยมากๆฝีมือครับ(สงสัยจะใช้กล้องดี)

***อยากเห็ภาพแบบนี้ของสนามโคราช อุดร ขอนแก่นบ้างครับ

อุดร ผมมีแค่ iPhone4 ติดตัวเครื่องเดียว .... แถมคงทำอะไรไม่ทัน ... เพราะม้าปล่อยไวม้ากกก ...

ถ้าจะแทงม้า ห้ามสั่งก๋วยเตี๋ยว ... มันจะกินไม่หมดชาม ... เอิ๊กๆๆๆๆ ..
A good speech should be like a woman's skirt, long enough to cover the subject and short enough to create interest
:W. Churchill

ออฟไลน์ Silapachai

• VIP_2013
  • ม้าชั้น 6
  • **
  • กำลังใจ: 817
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 02:00:40 PM »
ผมเคยไปชมม้าสนามขอนแก่นเมื่อหลายปีก่อน
กดตั๋วยากจริงๆ คนพากษ์ม้าก็สงสัยเมายา
สุดยอดจริงๆครับ...

อยากเชิญมาพากษ์ม้ากรุงเทพฯจังเลย...ฮาสนั่น

ออฟไลน์ อ้วน เซรามิคส์

• VIP_2013
  • ม้าชั้น 8
  • **
  • กำลังใจ: 110
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 04:53:31 PM »
ผมเคยไปชมม้าสนามขอนแก่นเมื่อหลายปีก่อน
กดตั๋วยากจริงๆ คนพากษ์ม้าก็สงสัยเมายา
สุดยอดจริงๆครับ...

อยากเชิญมาพากษ์ม้ากรุงเทพฯจังเลย...ฮาสนั่น
ต้องมาสำผัสเชียงใหม่สักครั้งครับท่าน

ออฟไลน์ BillyTheKids

• VIP_2013
  • ม้าชั้น 8
  • **
  • กำลังใจ: 33
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 05:01:08 PM »

อุดร ผมมีแค่ iPhone4 ติดตัวเครื่องเดียว .... แถมคงทำอะไรไม่ทัน ... เพราะม้าปล่อยไวม้ากกก ...

ถ้าจะแทงม้า ห้ามสั่งก๋วยเตี๋ยว ... มันจะกินไม่หมดชาม ... เอิ๊กๆๆๆๆ ..

ดึงเสาอากาศออกมาดิ  มันจะได้ไวไว.
พ่อผมเคยสอนไว้ว่า "ถ้าโง่อย่าเล่นการพนัน!"

ออฟไลน์ Robbie

• Moderator
  • ม้าชั้น 5
  • กำลังใจ: 540
  • บริษัท สวนม้าเต็ง จำกัด (มหาชน)
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 05:03:53 PM »

ดึงเสาอากาศออกมาดิ  มันจะได้ไวไว.

นั่นมัน iPhone7 ... ชักเสาอากาศ ดูทีวีได้ ...
A good speech should be like a woman's skirt, long enough to cover the subject and short enough to create interest
:W. Churchill

ออฟไลน์ Special

• อะไรคือเส้นชัยของเราล่ะ
  • ม้าเมเด้น
  • *
  • กำลังใจ: 7
  • มันไม่ใช่แค่เรารักษามัน แต่มันรักษาเราทุกคน
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 11:05:33 PM »
พี่ๆ  ครับ
วอนผู้รู้ช่วบอกผมหน่อยคับว่า  "เดอะค็อป"(อุดร) ไปวิ่งเชียงใหม่จิงเปล่า?
                                                        แล้วเปลี่ยนชื่อเป็นอะไรคับ?

ขอบคุณมากคับ
"เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ"

"Believe in what you do   Do what I"

ออฟไลน์ แฟร์แฟร์

• ม้าชั้น 9
  • **
  • กำลังใจ: 14
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 06:41:13 AM »
จริงครับเดอะค๊อป(อุดร)มาวิ่งเชียงใหม่ในนามซิเครททาเร็ดครับ  แต่ก็ไม่เคยโชว์ฝีเท้าให้เห็นเลยครับ

ออนไลน์ VEKIN

• Exclusive
  • VIP_2013
  • ม้าชั้น 5
  • **
  • กำลังใจ: 85
  • Littel God Of Gamblers
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 12:14:42 PM »

ครับ ผมจะมุ่งมั่นและอดทน ครับพี่  ขอบคุณมากครับ
"ความจน" ไม่ได้เกิดจาก "พันธุ์กรรม"